bnews danh sách, lộ trình tuyến xe buýt 21b (tuyến số 22a 22a bx gia lâm - kim mã) mới nhất, chi tiết nhất tại hà nội năm 2021.
Danh sách lộ trình tuyến xe buýt số 22a (tuyến số 22a bx gia lâm - kim mã) hà nội 2021 mới nhất, cập nhật chi tiết nhất và giá vé xe buýt của xí nghiệp xe buýt hà nội (hanoibus) được thông báo như sau:
Mã số tuyến: | 22A |
Tên tuyến: | BX Gia Lâm - Kim Mã |
Chiều đi: | |
Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Cầu Chương Dương - Trần Nhật Duật - Yên Phụ (Quay đầu tại đối diện số nhà 92 Yên Phụ) - Điểm trung chuyển Long Biên - Hàng Đậu - Quán Thánh - Nguyễn Biểu - Hoàng Diệu - Trần Phú - Kim Mã (Tòa nhà PTA Kim Mã) | |
Chiều về: | |
Kim Mã (Tòa nhà PTA Kim Mã) - Giảng Võ - Giang Văn Minh - Kim Mã - Nguyễn Thái Học - Hoàng Diệu - Phan Đình Phùng - Hàng Đậu - Long Biên - Trần Nhật Duật - Cầu Chương Dương - Nguyễn Văn Cừ - Nguyễn Sơn - Ngọc Lâm - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm |
Đơn vị đảm nhận: | Xí nghiệp Xe buýt Cầu Bươu (Hanoibus) | |
|
|
Chủ đề liên quan:
giá vé xe buýt giá vé xe buýt hà nội Hanoibus lộ trình tuyến buýt số 22a lộ trình xe buýt lộ trình xe buýt đi sân bay lộ trình xe buýt hà nội lộ trình xe buýt từ trung tâm thành phố lộ trình xe buýt tuyến số 22a tuyến xe buýt 22a BX Gia Lâm - Kim Mã xe buýt xe buýt hà nội