bnews danh sách, lộ trình tuyến xe buýt 15 (tuyến số 15 bx gia lâm - phố nỉ) mới nhất, chi tiết nhất tại hà nội năm 2021.
Danh sách lộ trình tuyến xe buýt số 15 (tuyến số 15 bx gia lâm - phố nỉ) hà nội 2021 mới nhất, cập nhật chi tiết nhất và giá vé xe buýt của xí nghiệp xe buýt hà nội (hanoibus) được thông báo như sau:
Mã số tuyến: | 15 |
Tên tuyến: | BX Gia Lâm - Phố Nỉ |
Bến xe Gia Lâm - Ngô Gia Khảm - Ngọc Lâm - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Tự - Cầu Đuống - Quốc Lộ 3 - Dốc Vân - Cổ Loa - Đường cải tránh Quốc lộ 3 - Quốc lộ 3 - Đông Anh - Nguyên Khê - Phủ Lỗ - Đa Phúc - Phố Nỉ (Trung tâm thương mại Bình An) | |
Phố Nỉ (Trung tâm thương mại Bình An) - Đa Phúc - Phủ Lỗ - Nguyên Khê - Đông Anh - Đường cải tránh Quốc lộ 3 - Quốc lộ 3 - Cổ Loa - Dốc Vân - Quốc lộ 3 - Cầu Đuống - Ngô Gia Tự - Nguyễn Văn Cừ - Ngô Gia Khảm - Bến xe Gia Lâm |
Đơn vị đảm nhận: | Xí Nghiệp Xe Buýt Hà Nội (Hanoibus) | |
|
|
Chủ đề liên quan:
giá vé xe buýt giá vé xe buýt hà nội hà nội Hà Nội mới Hanoibus lộ trình lộ trình tuyến buýt số 15 lộ trình xe buýt lộ trình xe buýt đi sân bay lộ trình xe buýt hà nội lộ trình xe buýt từ trung tâm thành phố lộ trình xe buýt tuyến số 15 mới nhất tuyến xe buýt tuyến xe buýt 15 BX Gia Lâm Phố Nỉ xe buýt xe buýt hà nội