bnews danh sách, lộ trình tuyến xe buýt 19 (tuyến số 19 trần khánh dư - thiên đường bảo sơn) mới nhất, chi tiết nhất tại hà nội năm 2021.
Danh sách lộ trình tuyến xe buýt số 19 (tuyến số 19 trần khánh dư - thiên đường bảo sơn) hà nội 2021 mới nhất, cập nhật chi tiết nhất và giá vé xe buýt của xí nghiệp xe buýt hà nội (hanoibus) được thông báo như sau:
Mã số tuyến: | 19 |
Tên tuyến: | Trần Khánh Dư - Thiên Đường Bảo Sơn |
Chiều đi: | |
Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư - Trần Khánh Dư (đường dưới) - Bệnh viện Việt Xô - Trần Khánh Dư (đường trên) - Nguyễn Khoái - Dốc cầu Vĩnh Tuy - Vĩnh Tuy - Minh Khai - Đại La - Ngã tư Vọng - Trường Chinh - Đường Láng - Quay đầu tại đối diện số nhà 124 đường Láng - Đường Láng - Ngã tư Sở - Nguyễn Trãi - Trần Phú (Hà Đông) - Quang Trung (Hà Đông) - Vạn Phúc - Tố Hữu - Lê Trọng Tấn - Thiên Đường Bảo Sơn. | |
Chiều về: | |
Thiên Đường Bảo Sơn - Lê Trọng Tấn - Tố Hữu - Vạn Phúc - Quang Trung (Hà Đông) - Trần Phú (Hà Đông) - Nguyễn Trãi - Ngã Tư Sở - Trường Chinh - Ngã tư Vọng - Đại La - Minh Khai - Vĩnh Tuy - quay đầu tại nút giao Vĩnh Tuy và đường dẫn lên đê Nguyễn Khoái - Vĩnh Tuy - Minh Khai - Nguyễn Khoái - Trần Khánh Dư (đường dưới) - Bệnh viện Việt Xô - Trần Khánh Dư (đường trên) - Bãi đỗ xe Trần Khánh Dư |
Đơn vị đảm nhận: | XN Liên Ninh (Hanoibus) | |
|
|
Chủ đề liên quan:
giá vé xe buýt giá vé xe buýt hà nội hà nội Hà Nội mới Hanoibus lộ trình lộ trình tuyến buýt số 19 lộ trình xe buýt lộ trình xe buýt đi sân bay lộ trình xe buýt hà nội lộ trình xe buýt từ trung tâm thành phố lộ trình xe buýt tuyến số 19 mới nhất tuyến xe buýt tuyến xe buýt 19 Trần Khánh Dư Thiên Đường Bảo Sơn xe buýt xe buýt hà nội